โมเมนต์สุดน่ารัก “เป้ย ปานวาด” จูงมือลูกๆ ส่งกำลังใจให้พ่อ “ป๊อป นิธิ” กลางตลาด
เป็นอีกหนึ่งครอบครัวสุขสันต์ อบอุ่นเป็นที่สุด กับโมเมนต์น่ารัก เมื่อนางร้ายหน้าสวย “เป้ย – ปานวาด เหมมณี บุญยรัตกลิน” จูงมือลูกชายลูกสาว พี่โปรดสุดหล่อ กับ น้องปาลินสุดน่ารัก บุกให้กำลังใจ คุณพ่อ “ป๊อป – นิธิ บุญยรัตกลิน” ในขณะลงพื้นที่หาเสียงกลางตลาด แจกความสดใส ให้กับคนเดินตลาด
งานนี้เอฟซีของ 2 พี่น้อง โปรดปาลิน ต่างพากันกรูเข้ามาขอถ่ายรูป กลายเป็นขวัญใจพ่อค้าแม่ค้าในตลาด เห็นแล้วแอบยิ้มตามไปเลยคร่า
ติดตามเนื้อหาดีๆแบบนี้ได้ที่
Facebook : https://www.facebook.com/innnews.co.th
Twitter : https://twitter.com/innnews
Youtube : https://www.youtube.com/c/INNNEWS_INN
TikTok : https://www.tiktok.com/@inn_news