“แนน” น้องสาวหนิงคอมเมนต์แซ่บ ฟาด! ไม่เกรงใจลูกบ้างหรอ???
เรียกว่ากำลังเดือดไม่แพ้ความร้อนในช่วงเทศกาลสงกรานต์ในช่วงนี้เลยทีเดียว สำหรับข่าวเมาท์สามีนางร้ายหน้าสวยควงสาวอื่นบินต่างประเทศ
โดยมีคนสนิทเข้าไปคอมเมนต์ถาม แต่บอกเลยว่าไม่แซ่บเท่า คอมเมนต์ของ “แนน” น้องสาวของ “หนิง ปณิตา” ที่ฟาดแบบแซ่บว่า “ตัวจริง (หรอ) และยังได้คอมเมนต์ถึงจิน ต่ออีกว่า… “ทำไรก็ควรเกรงใจลูกเน้อ ถึงจะไม่เกรงใจแม่ของลูกเป็นห่วงเธอนะ แต่ก็เป็นห่วงหลานมากกว่า สงสารณิริน…”
และยังมีคอมเมนต์อื่นๆจากคนสนิทที่อ่านแล้วต้องซู้ดปากเลยจ้า
ติดตามเนื้อหาดีๆแบบนี้ได้ที่
Facebook : https://www.facebook.com/innnews.co.th
Twitter : https://twitter.com/innnews
Youtube : https://www.youtube.com/channel/UCmL7sBjm02WNURAOxGzq25w
TikTok : https://www.tiktok.com/@inn_news