ฟาดใคร! “นุ๊ก สุทธิดา” แท็กทีม “แหม่ม วิชุดา” โพสต์เดือด “หน้าอย่าง หลังอย่าง”
เรียกว่าไม่รู้ว่าใครไปทำให้ 2 ตัวแม่ของวงการบันเทิง อย่าง “นุ๊ก สุทธิดา” และ “แหม่ม วิชุดา” ออกอาการหัวร้อนได้ หลังออกมาโพสต์ฟาดเดือดลงในไอจีสตอรี่ ทำให้หลายคนสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น
โดย “นุ๊ก สุทธิดา” ได้โพสต์ข้อความผ่านทางไอจีสตอรี่ของตัวเองว่า “หน้าอย่าง หลังอย่าง พี่เจอมาเยอะ น้องหล่ะ เจอบ้างไหม @wichudapindum แต่เมื่อไรน้องจะมาเจอพี่คะ คิดถึงแล้วนะ”
ซึ่งต่อไม่นาน แหม่ม วิชุดา ก็ได้รีโพสต์ข้อความของนุ๊กลงในไอจีสตอรี่ของตัวเอง พร้อมระบุข้อความว่า “เราไปทะเลกันดีกว่าค่ะพี่ คิดถึงใจจะขาดแล้ว ปอลอ หน้าอย่างหลังอย่าง คนล่าสุดนี่บอกได้คำเดียวว่า” พร้อมกับใส่อีโมจิรูปเท้า
ติดตามเนื้อหาดีๆแบบนี้ได้ที่
Facebook : https://www.facebook.com/innnews.co.th
Twitter : https://twitter.com/innnews
Youtube : https://www.youtube.com/c/INNNEWS_INN
TikTok : https://www.tiktok.com/@inn_news
LINE Official Account : @innnews