ก่อนหน้านี้ทำอาแฟนๆอดเป็นห่วงไม่ได้และส่งกำลังใจให้รัวๆ เมื่อหนุ่มออย ธนา โพสตืภาพขาวดำ พร้อมแคปชั่นสุดเศร้า “Broken Heart Syndrome” ซึ่งคนก็โยงไปว่าน่าจะเพราะความสัมพันธ์กับภรรยา เธอ รวรีย์ ที่สั่นคลอนต่างฝ่ายต่างถอยออกมา
แต่ล่าสุดหนุ่มออย ธนา ก็ออกมาเคลียร์แล้วว่าแคปชั่นเศร้าก่อนหน้า เป็นชื่อเพลง ที่ตนได้มีโอกาสไปเล่น MV พร้อมขอบคุณทุกคนที่ส่งความห่วงในมาให้ ลั่นชีวิตยังคงเดินต่อไป มีเริ่มต้น มีตอนจบ
“ก่อนอื่นผมขอขอบคุณทุกคนที่ส่งกำลังใจที่ห่วงกัน แต่ชีวิตยังคนเดินต่อไป มีเริ่มต้น ต้องมีตอนจบ บางครั้งเราก็ต้องไปต่อ หัวใจเป็นยังไงแต่ร่างกายยังต้องทำงาน ผมอาจเหมือนอยู่กับอารมณ์นี้ จนเพื่อนเสนองานชิ้นนึง มันไม่ได้ไกลจากตัวผม
รูปที่โพสต์ไปก่อนหน้านี้เป็นงานใน …MV เพลง “ Broken Heart Syndrome “ เพลงเพราะๆจากผู้ชายคนนึง ที่บอกก็รู้เลยว่าเค้าคือใคร ……?
#ขอบคุณพี่ๆที่ส่งกำลังใจมาหาผมทุกๆคน #ผมอาจจะชอบทำเป็นตลกบ่อยๆเลยไม่ชินกับอาการแบบนี้ #ฝืนๆไปเดี๋ยวก็คงชิน”
ติดตามเนื้อหาดีๆแบบนี้ได้ที่
Facebook : https://www.facebook.com/innnews.co.th
Twitter : https://twitter.com/innnews
Youtube : https://www.youtube.com/c/INNNEWS_INN
TikTok : https://www.tiktok.com/@inn_news